ขอเชิญชวนพี่น้องประชาชนชาวถ้ำรงค์ ร่วมบริจาคขยะบุญ (ขยะรีไซเคิล)
![](https://www.tamrong.go.th/public/wp-content/uploads/2024/04/วันรีไซเคิลโลก.png)
ขอเชิญชวนพี่น้องประชาชนชาวถ้ำรงค์ ร่วมบริจาคขยะบุญ (ขยะรีไซเคิล) เช่น กระดาษ กล่องกระดาษ ขวดพลาสติก ขวดแก้ว กระป๋องอลูมิเนียม ฯลฯ (ที่สามารถนำไปจำหน่ายได้) เพื่อนำเงินรายได้ สมทบทุนช่วยเหลือผู้ป่วยติดเตียง ผู้ด้อยโอกาส และสนับสนุนกิจกรรมสาธารณประโยชน์ในพื้นที่ตำบลถ้ำรงค์
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ช่วงเช้า 09.00 น.เป็นต้นไป รับบริจาค หมู่ 1, 2, 3
ช่่วงบ่าย 13.00 น. เป็นต้นไป รับบริจาค หมู่ 4, 5, 6
หรือ สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำรงค์ ในวันและเวลาราชการ หากต้องการให้ไปรับขยะที่บ้าน/สถานประกอบการ สามารถติดต่อแจ้งความประสงค์ได้ที่ 032-491467
—————-
ช่องทางติดตามข่าวสารขององค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำรงค์
เพจเฟสบุ๊ค : https://www.facebook.com/TamrongOffice/